Menu
 

Wananchi wa kijiji cha Nungu wilaya ya Makete mkoani Iringa wameiomba serikali iweze kuwasaidia kiasi cha fedha ili waweze kufanikisha zoezi la ufungaji wa mitambo ya umeme katika maporomoko ya mto Mbulu.

Mmoja wa wakazi wa kijiji hicho Bwana Esau Ndaga amesema ili kufanikisha zoezi la ufungaji wa mitambo hiyo msaada mkubwa unahitaji kutoka Serikalini na wadau wengine wa maendeleo.

Naye mwenyekiti wa kijiji hicho Bi.Marieth Malekano amesema wamefanikiwa kumpata mkandarasi wa kufunga mitambo hiyo ambapo gharama inayohitajika ni shilingi milioni 20.

Post a Comment

 
Top