Menu
 


Mwanamuziki Recho amesema kujitambua kwake ndio njia kuu inayomfanya aendelee kuutegemea muziki zaidi katika kujiingizia kipato cha kuendeshea maisha yake.



''Siri kubwa nikujua ni kitu gani unakifanya, kwa sababu kuna mtu mwingine anakuwa anafanya halafu hajui kitu gani anakifanya, yaani hajielewi yuko wapi? Mimi ninafanya muziki halafu muziki ndio maisha yangu'' amesema Recho



Aidha Recho amesema anategemea sana Muziki umpe mafanikio na jina kubwa ila si kwa skendo. ''Mimi nategemea muziki, unajua skendo iko hivi unaweza ukatoka kwa skendo lakini skendo hiyo hiyo inaweza ikakudondosha vile vile''.



KIPAJI ANAKIDHIHIRISHA VIPI:- Je, humchukua muda gani kuandika ngoma zake?  “Kiukweli nyimbo zangu nyingi huwa siandiki yaani huwa inatokea studio hapo hapo, huwa napenda kuinbgia studio na kuanza kufanya kazi. Muziki ujue ni Mood mtu hawezi akuamsha asubuhi akakuambia uende studio na usifanbye kitu chochote ukiwa hauna mzuka huwezi kufanya kitu'' amesema Recho.

Post a Comment

 
Top