Menu
 

Said Fella a.k.a Mkubwa Fella ni miongoni mwa jopo la menejimenti ya Msanii mwenye mafanikio barani Afrika Diamond Platnumz amemtaka msanii huyo kufanya collabo na Msanii ambaye ni kipenzi cha watu Alikiba kabla ya meneja huyo hajafa.

Ikumbukwe kuwa kwa zaidi ya miaka 7 sasa kumekuwa na taarifa kuwa wasanii hao wawili ni mahasimu wakubwa na kuwa hawapiki chungu kimoja.

Mkubwa Fella aliitoa kauli hiyo katika tukio la utambulisho wa masanii mpya wa Music Label ya WCB aitwae Mbosso ambaye zamani alikuwa kundi la Yamoto Band.

Bofya hapa chini kumsikiliza Meneja huyo wa Diamond Platnumz alivyoitumia vema kipaza sauti kumuagiza msanii wake kukamilisha collabo hiyo.

Post a Comment

 
Top