Menu
 



Lisemwalo lipo kama halipo basi linakuja, Nani anayetaka kumshusha Diamond Platnumz? Ukiachana na Speculations zote lakini lazima tu kutakuwa na jambo kubwa behind this saga.

Kupitia Ukurasa wake wa Instagram Meneja wa Diamond Platnumz...... Sallam Sk ameandika ujumbe wenye shutuma nzito na wenye kumlenga mtu/watu.
  • sallam_skKumbe tatizo ni kumpoteza huyu kijana?????? Waambie familia yako na wazazi waliyokuleta katika haya maisha huyu MTOTO kaletwa kwa makusudi maisha haya, ili kuleta ukombozi ya dhulma uliyokuwa unaleta kwenye Taifa hili, unatikiwa kujua Kwanza hili Taifa sasa Rais anaitwa John Pombe Magufuli.

A post shared by "Mendez" ♠️ (@sallam_sk) on

Post a Comment

 
Top