Menu
 



Meneja wa wasanii na Wakala wa YouTube Tanzania kupitia kampuni ya Ngoma, Mx Carter amemzungumzia Shetta kuwa ni mwanamuziki aliyepevuka kifikra na kimuziki.

Kauli ya Mx Carter imekuja baada yakuanza kufanya kazi na Shetta na kwamba kwa sasa msanii huyo anataka vitu vyenye ubora katika muziki.

"Tofauti ya Shetta sasa hivi.....Shetta kwanza hataki kurudi nyuma, Shetta akimuambia afanye kitu kwa kubahatisha anakuwa hawezi kufanya tena" amesema Mx Carter

"So Shetta wa sasa hivi anataka quality,Shetta wa sasa hivi anataka audio nzuri,Shetta wa sasa hivi anataka vitu vikubwa yaani na tumejipanga kwa hilo kwa hiyo watu watarajie vitu vikubwa kwa Shetta" ameongeza Mx Carter.

TAZAMA VIDEO YA SHETTA ft G NAKO - VUMBA

Post a Comment

 
Top