Menu
 



Mwanamuziki kutokea +254 Kenya Gabu ambae ni crew member wa kundi la P - Unit kafunguka kuwa hawana ugomvi Kundi tishio kwa sasa barani Afrika Sauti Soul  lenye masikani yake nchini humo.

Kwa muda mrefu kumekuwepo na porojo kuwa P Unit wanawahofia Sauti Soul hali inayopelekea kushindwa kurudi mpaka sasa baada ya kusitisha kufanya kazi kwa pamoja kwa P Unit baada ya ukimya uliosababisha Kundi la Sauti Soul ku-take over.

Msikilize Mkali huyo wa He we Go, Gabu wakati akihojiwa na Kituo cha redio AFM cha Mkoani Dodoma.

Post a Comment

 
Top