Menu
 

DOWNLOAD


SIENDI MBALI LYRICS by CHRIS BEE.

Artist:- Chris Bee
Song:- Siendi Mbali
Produced By:- Kay B.
Written by:- Chris Bee & Ande Flavour


Intro.....
2 Star Music
Aaaaah aaaaah Chris Bee

Verse 1.
Heshima uliyonipa ya Mapenzi,
Kukuacha siwezi.... Eeeeeh
Kukicha nakuombea mwenyez,
Akulinde Mpenzi..... Weeeeh
Wanafiki wanauliza Eti kwani ma baby Umepa nini,... Eeeeh
Wanakesha wakiwaza eti mimi nawe tutaachana lini.....
I Say You the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,
You’re the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,.


Chorus
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe,
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe(Aaaah)
Ooooh Nana Are never ever let you go,
Ooooh Nana Are never ever let you go,

Verse 2.
You my sweetie oooh I love the way Unanijali,
Sema kipi oooooh nikupe chochote hata gari,
You my everything napenda kukuita Honey(Eeeeh),
You my only one twende zetu nyumbani(Eeeeh)
Umenipa mapenzi ya thamani,
Kuwa nawe natamani,
Hakika kukuacha mi sindani,
Nishakula ya Mini,
I swear You’re the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,.
You’re the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,
.
Chorus
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe,
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe(Aaaah)
Ooooh Nana Are never ever let you go,
Ooooh Nana Are never ever let you go,

Verse 3.
Haki ya Mungu nasema sikuachi,
Kuwa nawe kawangu ni bahati,
Umenifanya niwe na Amani,
Sitamani unitoke moyoni,
Ooooh Mimi nawe ni milele ooooh Milele oooh
Ayaya Mimi nawe ni milele ooooh Milele oooh,
Forever Ever.......
I swear You’re the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,.
You’re the one in a million,
Baby wife material,
Acha waseme mimi Mario,
I swear Never ever let you go,

Chorus
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe,
Aaaaah Baby siendi mbali nawe,
Tena ujue kuwa nakupenda wewe(Aaaah)
Ooooh Nana Are never ever let you go,
Ooooh Nana Are never ever let you go,

Post a Comment

 
Top